Giật mình nè... hehe

Nhặt nhạnh được cái này vui vui, đưa lên cho các bác thử B-)

Click xem cái ảnh link phía dưới.
Tập trung nhìn vào tấm màn xanh ở cửa.
Chú ý là phải kiên nhẫn, thật kiên nhẫn.
Sau khoảng 20-30s, các bác sẽ có cảm giác lạnh sống lưng (câu này copy nguyên xi của tác giả :stuck_out_tongue: )…

have fun.

bó tay bác này. công nhận cũng hơi hơi fun. hehe, kinh thật,

Chưa xem mà nghe bác hù em đã ớn rồi, mở ra còn ớn hơn, hết hồn:D. Thanks for sharing.

Ghê thật đấy bác a.Những ai bị bệnh tim không nên xem đâu.

Độc thiệt ! Mém nữa đứng tim luôn … ! :smiley:

Có cài nào như vậy nữa. bác post luôn cho a e thưởng lãm. à mà sao lkg lập hẳn 1 topic về mấy vụ vui vui này nhỉ. để khi muốn xem lại cũng tiện hơn

So qua!!!O:) Am am am, nghe da so, thay lai so hon, khong tuong tuong duoc chu!

Không hiểu làm bằng cách nào nhỉ vui phết nhưng nghĩ mãi không ra cách làm của nó

Chắc là 1 cái ảnh gif động thôi, có gì ghê gớm đâu.

Giật mình!Cái này là hình gif động thôi mà. Có rất nhiều chương trình để tạo hình gif động mà các bác. O:)

file *.gif nên có thể đoán đây là file Gif động được làm trễ 1 chút

Sợ quá, em suýt tè ra quần roài :smiley:
Em download về máy xem rùi gửi cho mấy đứa em :smiley:

Các bác nhìn thấy gì ở đó vậy huhu, căng hết cả mắt mà chẳng nhìn thấy cái gì. Cụt hết cả hứng :frowning:

Em bắn cả người ra khỏi ghế :frowning:

hơi bị ghê phải không các bác, híhí :smiley:
lần đầu xem em cũng lạnh cả người.

công nhận ông nào làm quả này độc đáo thật, kỹ thuật thì cũ rích thực hiện thì xuất sắc luôn :slight_smile:

Cơ mà con ma nó xấu quá, em chẳng thấy sợ gì cả

Thế là bác không kiên nhẫn rùi.
:expressionless:

Lạnh hết cả sống lưng rồi ghê kinh dù biết trước là sẽ có gì ghê lắm mà vẫn thấy sợ

Xin lỗi nhưng tôi tập trung nhìn đúng 5 phút mà không thấy một chuyển động nào???

Hoan hô, có đồng minh rồi, chắc mắt anh em mình có vấn đề, nhớ xưa kia nhìn ảnh 3 chiều của báo hoahoctro, nhìn toét cả mắt chỉ có hình … 1 chiều :smiley: