giá ship từ TPHCM ra HN bao nhiêu nhỉ các bác ơi?

em vừa thương lương với một anh trong diễn đàn hôm qua và mua được chú treo 270 nhưng trong tận miền nam cơ. Vậy bác nào hay ship hàng từ trong đó ra cho em biết giá ship và nơi ship với vì chưa làm bao giờ cả :stuck_out_tongue:
tiện đây cho em hỏi gửi qua w5 được không ạ :slight_smile: thấy hai của hàng w5 gắn kết hai miền mà:D
mod để dùm em mấy ngày hãy xoá nhé
thank!!!:smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

Bác cứ báo người gởi hàng gửi qua Tín Thành Express đó. Em vẫn gởi ra vào hoài trong vòng 24h là tới nơi. Giá thì khoảng chừng 16k trả đầu nào cũng được.

Hì hì em cứ EMS mà tương …mắc tí nhưng an toàn vì em dùng DV khai giá…mất thì cứ đền đúng giá em khai. hìhì mới gửi 1 em treo600 mất 64k. hờhờ.

máy đó thì gia tri không cao nhưng ship càng nhanh càng tốt đang hồi hộp xem mặt mũi nó thế nào ^^
thank các bác nhìu lắm chác em sẽ dùng tín thành expzet ^^

Chậc, em và và ông bạn dùng EMS gửi vào chiều hôm trước, trưa hôm sau có rồi.

Nhờ bên SEF chuyển hàng cho, vừa rẻ vừa có bồi thường nếu hàng bị hư do vận chuyển, giá dưới 50k 24h sau nhận được.
Chúc bạn nhận được máy sớm

SEF là gì hả bác???:stuck_out_tongue:
nhờ cụ gugờ toàn ra các tổ chức SIDA hoảng quá :smiley:

Đây là tên cty chuyên ship hàng ra Bắc đó. Số đt: 9250047

Thằng em em hôm nọ ra bưu điện Quận Bình Thạnh - HCM … gửi EMS 1 chiếc iPod nano 4G ra Hà Nội bị nó cân thành ~2kg → charge cho 1 phát ~50k quả đấy …
bó cả tay …
thằng ku ngố quá cứ thế đưa tiền rồi về :frowning:

Vừa rồi bạn em gửi 1 con mouse từ HN wa HCM mất 5 ngày mới đến được , thế mà chẳng có 1 lời xin lỗi nào từ phía EMS , em phải gọi lên gọi tới gọi lui khắp nơi mà cũng ko thể xác định dc ai đang giữ hàng của mình … bó tay với ems …

em gửi có hơn 200gr thôi…nhưng charge 64k đấy bác. SIMPLE là DV khai giá. Em nghe máy bác TTh … EMS ko mua DV…mất hàng…hãi lắm rồi… giờ em cứ EMS khai giá mà làm thui.

thấy bác này nói mới nhớ ra, có mấy lần bọn EMS đỗ xịch trước của nhà em thả mấy cái bọc hàng gì đó bắt ký roài chuồn chuồn :o
lúc xem lại thấy là hàng của ai chứ có phải của mình đâu nhưng nó chạy xa hàng kylôsờmét rồi nên xem lại địa chỉ rồi mang trả hoá ra ngay gần nhà:o
chán mấy chú này thật, mình mà gian thì hàng đã bay từ lâu rồi nhưng làm ăn kiểu đó mà chúng nó không bị kiện mới thấy lạ:D kiểu này dân mình hiền quá dễ bị bắt nạt lém:D