Em muốn hỏi mua tai nghe sennheiser ở Đức!

Em nghe nói là hãng sennhesier là của Đức, sắp tới em có người nhà bên Đức sắp về tiện thể mọi người cho em hỏi ở Munich có cái Store của sennhesier nào ở đấy không ạ ??
Thanks

Không cần Store đâu bạn. Hầu hết các thành phố lớn ở Đức đều có các trung tâm thương mại hoặc chuyên sản phẩm điện tử: Karstadt, Mediamarkt, Saturn… ở đó đều có tai nghe Sen và các hãng khác. Bác có thể tham khảo giá trước khi xem:
karstadt.de

Ví dụ giá vài con Sen bán ở hệ thống Karstadt đây ạ:
http://www.karstadt.de/kategorieAnzeigen.do?pfad=2974+884200+873813+876888&kid=876890

Còn ở VN thì e nghe đâu đó nói có đại lý, có cả giấy BH. nhưng bản thân em thì nghĩ cha TQ cái gì chẳng làm được, khó chi cái giấy BH. Với lại, dù có thì tiêu chuẩn hàng xuất VN nó cũng khác tiêu chuẩn DIN ( chỉ là ý kiến chủ quan).

Tại Việt Nam có một số nơi bán hàng chính hãng đó Pro.Made in thì cũng không quan trọng lắm đâu.Gióng như hãng Honda made in VietNam nhưng nó vẫn là hàng chĩnh hãng.

Ra tiệm Nguyên ở chợ Nhật Tảo đó bro

Nhờ người nhà bạn lên Amazon.de mà mua.Nó chuyển về tận nơi.Hồi trước mình cũng nhờ mua 1 con Sen như thế:D

Amazon cũng hay thay đổi giá trong ngày lắm. Bác nên check thường xuyên để có giá tốt