drive của WinXP cho máy Sony Vaio CR420E

Tình hình là muốn cài WinXP cho con máy này của em, không muốn xài Vista nữa, vì có một số phần mềm chạy trên XP được thôi. Bác nào có Drive của máy này cho XP, shar cho em xin với. Em cám ơn.

Thường thì toàn Vista, …

vậy k có cách nào à các bác. Hiện tại đang muốn chuyển sang XP lắm rồi. Các bác nghĩ các gì giúp em với. Thank a lots

Hiện mình có bộ driver XP của máy CR 510E/P chắc cũng tương tự thôi ! Nếu bạn ở TPHCM thì qua 43 Nguyễn Cư Trinh mình chép cho !

Bạn có thể shar cho mình copy được k? mình k ở sài Gòn. Cám ơn bạn nhiều.

Bộ này nặng hơn 300 MB đó bạn ko thể share lên đây dc !

bạn ở HN thì mang qua 141 phố vọng mình cài, và cho cậu 1 bộ chuẩn XP

Cám ơn các bạn, nhưng mình k ở Hà Nội, cũng như Sài Gòn. Nhưng mình cũng đã mò ra được các drive của máy đấy rồi, còn thiếu drive cho Bluetooth và để nhấn được tổ hợp phím FN+. Nếu bạn có thì shar cho mình hai drive này thôi. cám ơn.

Mình đã cài XP cho CR510E nhưng sau khi cài driver thì card VGA chỉ có 128M, không up lên được 385 như ở Vista. Bạn có thể send cho mình driver video của CR 510E được không? Mail của mình là: luke85vn@yahoo.com Xin cảm ơn.

Bạn dùng link này xem :

http://www.laptops-drivers.com/hp-laptop/pavillion-dv2800t-mobile-intel-965-express-chipset-family-driver.html

hay

Download Intel Drivers and Software

Good Luck !

Mình đã cài đặt được rồi, may mà có bạn giúp. Cảm ơn bạn rất nhiều!

bác vào trang này xem nhá. Tình hình là con CR420E của bác vẫn chưa support cho XP. Đây là trang support của sony đây ạ.

Support for Sony products | Sony USA