downgrade firmware ipod video ???

em up lên classic cho cái 5g của em , nhưng thấy nhìu bug quá , giờ em muốn down lại như nguyên bản xài cho lành , nhưng chăng biết làm sao hết, bác nào chỉ giúp em cái

nhân tiện có bác nào bị giống em chưa , cài firmware nào cũng okie , nhưng đến khi mình sleep nó , để lâu nó tự tắt thì đến khi bật lên lại đứng ở màn hình apple , reset mới vào được , chẳng biết bị gì nữa

nhân tiện có bác nào bị giống em chưa , cài firmware nào cũng okie , nhưng đến khi mình sleep nó , để lâu nó tự tắt thì đến khi bật lên lại đứng ở màn hình apple , reset mới vào được , chẳng biết bị gì nữa

cái này em bị rồi nhưng bị ở firmware nguyên bản cơ

nguyên bản mình không bị , nhưng cài fw nào khác vào cũng bị hết ( mặc dù các fw đó rât nhiều người xài rồi , lấy trên ipodwizard.net đó )

dùng lỗi thấy bà

biết thì bro ino cứ góp ý, đọc mấy bài của bro ai chẳng viết đc. bro biết gì về firmware mà phán vậy?

thế không có bác nào giúp em được à , không thì bác nào có fw chuẩn của g5 send em cũng được, em cũng biết một cách là restore nhưng làm vậy phải backup data lâu quá , hic

kankon.org. bản classic fix lỗi quá trời rồi, giờ chuẩn bị qua touch luôn rồi. xài original chi chán chết

touch ? có thông tin gì chưa bro , ở đâu vậy , cho mình tham khảo với