Diễn đàn dành cho RC

Cái này em biết là lạc đề nhưng post lên cho bác nào có hứng thú thì tham gia . Chả là em vừa dựng xong phần diễn đàn dành cho các loại đồ chơi và mô hình nên giới thiệu cho mọi người biết . Hiện tại diễn đàn đang thiếu thành viên nên mong các bác nào có hứng thú thì giúp sức cùng em . Mà em thấy hình như diễn đàn em làm là diễn đàn lần đầu tiên có mặt tại VN thì phải .

Các bác có thể vào bằng địa chỉ : http://pdavn.broadphase.com hoặc Click here

Hiện tại em đang thử nghiệm , sau này sẽ có tên chính thức . Mong các bác giúp đỡ .

Cậu ở đâu thế? Việt Nam, Hà Nội hay HCMC… anh cũng mê cái này và đang chờ những thứ sau ship từ Singapore về:

RAPTOR 50 V2 SE KIT W/TT50H ring 49bb
1 pcs x Futaba Gyro GY401 w/9254 Servo
1 pcs x 3801 Starter Shaft
1 pcs x 12V Starter
1 pcs x OS No.8 Glow Plug
1 pcs x Glow Starter
1 pcs x Handcrank Pump
1 pcs x Glow Extension
1 pcs x RX Battery Indicator

B-)

Cái này liệu bay được 100km/h kô đó Anh Lengkeng à, nếu kô được thì hơi tiếc cho “cái súng” của Anh đó :D, Em nghĩ chắc ít phải làm cái Raptor 60V2 chắc mới ổn. Anh cứ học điều khiển cho ổn đi nhé, khi nào “ổn áp” thì alô cho E xem tay nghề nhé chứ kô đứng xem Bác điều khiển mà nó cứ nhằm Em mà phi thì chít :stuck_out_tongue:

Mấy cái món điều khiển ôtô và mô hình là E khoái lắm, Bác cứ làm đi forum đi, Em đăng ký làm member ngay :smiley: HHVN mình cũng nhiều Bác khoái khẩu mấy món này lắm đó :x

Thân

À cái này mua để ngắm thôi… he he… Cho nó bay mỗi lần rơi là đi khoảng vài trăm đô đấy, run lắm…

Cậu ở đâu thế? Việt Nam, Hà Nội hay HCMC… anh cũng mê cái này và đang chờ những thứ sau ship từ Singapore về:

Hiện tại em ở VN . Cảm ơn mọi người đã quan tâm chủ đề này . Ở VN cũng có bán mà bác . Phải tội mắc “de kêu”