Danh SÁch Anh Em ĐÀ NẴng Offline ChỦ NhẬt 20-4-2008

ANH EM ĐÀ NẴNG OFFLINE 1 PHÁT ĐI, ĐỊA ĐIỂM OFF SẼ LÀ WONDER CAFE VÀO CHỦ NHẬT NGÀY 20-4-2008. SAU KHI TẬP TRUNG OFF XONG SẼ TÍNH TIẾP VỤ ĐI ĐẬP PHÁ.
DANH SÁCH CÁC BÁC HÃY GHI DANH ĐĂNG KÝ NHÉ:

1. neompx (anh ghi danh cho em luôn :D)
  2. cu win (DJ Lê Trình chạy đâu cho thoát :smiley: )
  3. trungkhoa2
  4. … continue

OFF XONG SẼ TÍNH TIẾP VỤ ĐI ĐẬP PHÁ

Chậc chậc, đi đâu cho xa, hỏi DJ Lê Trình biểu diễn ở đâu, vô đó mà đập! :smiley:

CAFE WONDER ĐÓ BÁC QUỲNH :D, anh em nào đang lưu trú ở ĐN thì cũng hãy tham gia luôn nhé

4 - haidove

Member ở ngoài Hà nội vào có được off ko anh? Vô ĐN lần nào em cũng bị mấy anh em dẫn vào Wonder, nhưng nhìn quanh quẩn ít thấy ai dùng PPC :smiley:

mình đã nói rõ ở trên là đúng dịp này mà anh em nào ở tình khác đang lưu trú ở ĐN thì giao lưu luôn 1 thể :D, mấy khi gặp mấy khí mà :smiley:

Mấy giờ thế?

Giá kể mà offline vào ngày 30 thì hay quá, mình cũng cố gắng phi ra Đà Nẵng một phen…!!!

Hiệp 2 đi đập phá là làm cái gì thế???
Từ hcm, chúc các bác off vui vẻ từ a-z.

30/4 đi các bác.

Ừh thì 30.30 có bác Tubby nữa.Mà bác tên gì để em biết ra sân bay đón :smiley:

hic
em mới ở quảng trị ra hn sáng qua

mai mấy giờ thế ?
làm sao biết các bác ngồi ở đâu trong Wonder ?

mai 8h sáng tập họp nhé, cứ vào đó, thấy cái đám nào mặc toàn áo đỏ HHVN thì là chính tụi nó đó :smiley:
@all: 30-4 lại off phát nữa đón các bác Hà Lội vào luôn, muốn vậy thì lần này anh em Đà Nẵng phải diện kiến nhau đã chứ

em đề nghị 30-4 đi các pác, lúc đó thì sài gòn ra, hà nội vào tha hồ mà off

okie, mai óp rùi 30-4 ta lại óp típ lo giề :stuck_out_tongue:

Tình hình là rất tình hình
Dự kiến 30/4 này cũng đú đởn Đà Nẵng một chuyến, nhưng lại dự kiến rút lui vào ngày 30/4 cái này chưa tính đến vội. Tuy nhiên là lần này muốn đi được phải đi cùng gia đình, có thể sau đó cho gia đình đi Huế rồi mình ở lại … ộp lai :slight_smile:
Vì đi cùng gia đình nên chắc sẽ không ngủ bụi được, bác nào rành về khách sạn ở ĐN cho xin tư vấn KS quanh quanh gần biển. Ko yêu cầu kỹ lắm, có điều hòa là đc rồi. Gia đình đi khoảng 6 người lớn, có trẻ em.

ở hotel công đoàn Thanh Bình nè a P ui, view ra biển Thanh Bình

hiện tại trùm đấu giá đang ngồi, nhưng chả thấy mống nào nữa hết :smiley:

đề nghị bà con đến cho xôm nào, em ngồi 1 mình buồn quá đi thôi,

mà sao sáng chủ nhật chả thấy mấy em teen teen nhảy :smiley:

anh đang đến đây :smiley: