Cho em xin cái phần mềm hard reset

Nhiều khi ấn bằng tay nó cứ lúc được lúc không, em thấy thằng HTC TYTN II có có sẵn phần mềm Clear Stored trong máy, chỉ cần chạy và nhập 1234 là nó hard reset cho em, không biết có phần mềm nào như thế viết chung nó nhiều dòng máy không ạ ???

Hầu như các dòng ppc bây giờ đều tích hợp sãn phần mềm đó trong rom rồi đó bạn,khỏi mất công tìm kiếm làm chi,hiện bạn đang dùng ppc nào.?

em hỏi cho con ASUS P525, ko thấy có phần mềm đó bác ạ, hik

Start>>Setting>>Default setting.Nó đó bác à.ngôn ngữ khác đi 1 chút thôi mà:D

em tưởng Default Setting là nó trả về các setting mặc định của máy, đọc nghe không giống kiểu hard reset lắm, để tý em thử xem, cảm ơn bác nhé

Bác thử dùng PsshutXP xem. Em toàn SR+HR bằng soft đấy.

em làm được roài, thanks các bác

Default setting là đúng đấy.

Còn ShutXP không HR được các dòng máy WM5 và WM6 đâu.

1 số Rom được cook lại thì ko còn cái mục clear storage ấy đâu, vả lại cũng tránh người khác chọc ngoáy ko bít thì toi.

Bác cài phần mềm Tweak dành cho PPC cũng được nữa (em thấy trong tính năng thế, nhưng thử HR thì chưa :smiley: )

Rom có Clear Storage, thì nhấn vào mình cũng phải nhập “1234” để confirm, chắc cũng ko dễ “toi” thế đâu bác ạ. Với lại đa số anh em đều xài back up hết các dữ liệu quan trọng rồi.

Nó chính là HR mà bạn. HR cũng là cách reset đưa máy về giá trị ban đàu mà :smiley:

Đâu có phần mền hardreset đâu.Bạn vào setting —>defdsetting đó rồi bấm 1234 OK