Cần tìm Phần mềm Thời Trang

mình muốn tìm phần mềm thiết kế thời trang cho PC đó mấy bác, nhưng hổng biết tìm ở đâu, hồi đó có ra ngoài mấy tiệm bán đĩa hỏi, thì nó chỉ tùm lum, chẳng biết đâu mà lần, những fần mềm nó giới thiệu 1 là ko xài dc, 2 là ko chuyên ghiệp, mình muốn tìm 1 loại chuyên nghiệp đó mà… để thiết kế quần áo, có người mẩu để ướm thử đồ (trong sotware đó) hoặc những tiện ích trong lĩnh vực thiết kế thời trang. Nếu ai biết đc, thì chỉ cho mình nghen, mình sẳn sàn mua, nếu như fần mềm yêu cầu :smiley: hehehe thanks mấy bác nhiều lắm!

Bác phải có tên phần mềm cụ thể và version của nó thì bà con mới biết mà up cho bác chứ !!!

Không biết gì về món này, nhưng bác nào có thì share tớ với.

ko, mình ko biết tên gì hết, chẳng qua là muốn tìm thôi … :smiley: nếu bạn nào có thì chỉ cho mình với

cái này hay đấy, Bác nào biết giúp anh em đi.

245$-1000$ :smiley: gía này ko fải cho sư ở chùa đâu :smiley:

Ngày trước ra hàng đĩa thấy có cái soft Cosmopolitan thì phải. Em mua cho con em gái nghịch, Nokia6680 thử tìm soft này xem sao.

vậy bạn kiếm dùm mình cái software $1000 đó nghe, nhớ cho mình cái website của nó luôn. để xem $1000 nó như thếnào, cảm on bạn nghen, mình ko định xài chùa đâu bạn ạ

to chicken: cảm on anh nghen, em sẽ kiếm fần mềm theo tên đó… nếu có ai biết thì chỉ em nghen :slight_smile: thank u

các bác ơi, đã 2 ngày rồi, gần đến ngày project của em due rồi, bác nào biết giúp em với :frowning:

bác wa Updatesoft search thử xem
bên đó nhiều soft như vậy lắm

nó hổng fải tiếng ANH, mò muốn chít luôn, hổng đc. Thanks bác nhiều lắm nghen bác kdragon.

Giúp em đi các bác.

vậy là ko ai nhớ fải ko ạ… hix… vẫn chưa kím đc, buồn ghe… 2 ngày nữa là due ròi… thoi, dù sao cũng cảm ơn mấy bạn… mong Mod close topic dùm em