cần sự giúp đỡ! tai nghe ipod của em có vấn đề......help me

em có 1 cái tai nghe ipod nano, bi giờ cái tai nghe của em, hai bên tai âm lượng không đều.phải làm` thế nào để khác phục. nếu ko dc , thì em muốn mua tai ipod mới chính hãng. mà sao giá ở VN khác với giá trên trang wed của appel quá!! giúp em với!! cam’ ơn mọi người nhiều!!

Câu hỏi 1:
Có lẽ 1 bên loa bị tậm tịt rồi , đáp nó đi mua cái mới giờ ai rỗi hơi đi sửa mấy cái tai nghe kiểu như tai iPod. Nhưng cung có trường hợp là do bài hát ,bạn nên test lại cẩn thận
Câu hỏi 2
Bạn thấy cái gì mà giá ở VN = giá ở Mĩ chưa ?? Về đến VN phải qua hàng loạt thứ thuê má sao không đắt lên cho đc

Ko fải đâu, ý chủ topic là sao tai iPod ở VN seo lại bán … rẻ wá so với trang Apple é :smiley:

rẻ hồi nào .đắt lòi ra ấy chứ

đâu có đắt hả bác. rẻ rề mà. chỉ kô biết xuất xứ thôi :smiley:
còn hàng xịn thì có đâu mà đắt với rẻ :d

100k thì đắt or rẻ nhỉ :stuck_out_tongue:

Tai đi theo ipod nghe dở ẹc.Bỏ tiền ra kiếm lấy 1 con khác cùng tầm tiền dùng con thích hơn nhiều!

vậy thi em nên chọn loại tai nghe nao thi` co’ thể tận hưởng được hết hả mọi người???

Việc đầu tiên là mún tiêu hết bi nhiu $ ? :smiley:

khoang 350k ?? lieu the’ co’ mua dc ko ha? bac’

350k chỉ có 1 lựa chọn duy nhất và tốt nhất là KSC75, chỉ sợ bác ko thích cái style của nó thui :smiley:

qua? thật la minh không thick cai’ kieu? day’ cho lắm!! ko co’ kiểu tai nghe loại nhỏ để nhet’ vao` tai ha? bác!!

Ý bác là earbud hay inear đó à ? 350k thì earbud là Ep480 (nếu thích treb) hay E737 (nếu thích bass) còn inear thì ep630(hơi ngoài tầm 1 tí) là best choice. :smiley:
Vòng vòng thì cũng có nhiêu đó trong tầm 25$ thui.
Mua jì thì mua, đừng quay lại cái earbud của Apple là đc gùi :smiley:

ý ! tại sao ! tôi thấy nghe tai của appel cũng ko đến mức chán mà! mà gia’ thì đắt thật!!

Zậy theo ý bác là nguyên bộ iPod stock là hoàn hảo, đủ để nghe gùi à :smiley: Cái giá đó trên Apple Store hình như 39$, theo em chắc chia 9,10 lần ra chắc đc cái giá thật của nó.

cái tai nghe bác giới thiệu có vẽ hay phết nhỉ!!e hỏi giá thì chỉ có 139 k thôi!! liệu đấy có phải hàng chính hãng ko hả bác! với cả cái tai nghe đấy mà so sánh với tai nghe của ipod thì như thế nào ạ!!thank bạn rất nhiều

:eek: ý bác là con EP-480 đấy à, nghe cái giá bác nói là bít bác hỏi hàng zì gùi.
Em gởi bác cái link xem thử:http://sg.store.creative.com/products/product.aspx?catid=437&pid=11708
À mè cũng nói 1 điều là em nghe chán chê con Nano lun gòi nên củng chả fải có ác cảm jì với con iPod này đâu, nhưng cái tai stock của nó chỉ đạt đúng 1 mục đích duy nhất là … cho người ta bít mình đang nghe iPod, thía thui…

bun cuoi that do'!! http://www.shopdunk.com/loaihang.php?ML=130 day la cai’ trang nó bán tai nghe nay`! đúng là ko biết đường nào lần!

Dạ nhìn link đoán hình đc bác :smiley:

bên sl4x đang có đồng chí bán mdr737 120k đó. bác qua lượm nhanh đi. mấy con nào ngon ngon ráng mua trong batch đầu tiên, để về sau TQ nhẩy vào rồi vàng thau lẫn lộn :D.