cần giúp đỡ về mua máy

chào các bạn, mình đang muốn sắm 1 con PPC, nhu cầu là nghe gọi và nghe nhạc, nhưng chán SE nên chuyển qua PPC, giá tầm khoảng từ 2tr5 đến 3tr, tốc độ cao 1 tý, nhờ các bạn tư vấn xem nên xài loại nào

Cố một tý bác làm con Hermes đi, Chip tốc độ khá, Pin dung lượng cao, có Wifi, bàn phím trượt QWERTY, máy cũ khoảng hơn 3 triệu một chút

nó là con nào vậy bác, em search mà ko thấy, e định mua con atom lìe giá 3tr4 có dc ko, bên 5s bán, Q-phone j ở Phú Nhuận ấy

atom không ăn được con Hermes đâu . Mua cũ lại cũng được bác ạ

Anh tìm Cingular 8525 chẳng hạn, có bàn phím vẫn tốt anh ạ.

Mình cũng đang phân vân 1 trong 2 con HTC Touch II và Touch Viva. Bác nào tư vấn cho mình nên chọn con nào đi. Mình thấy 2 con đó cũng tương tự nhau. Thanks.

Mình thích HTC Touch II hơn, nhìn Viva hơi nữ tính

Nếu tầm 4 triệu đổ lại, bạn có thể mua được 1 số con ngon ra phết đó. Em thì không thích bàn phím lắm vì từng dùng con O2s và O2s mini, chẳng khi nào đụng đến bàn phím heeee. Mình thấy có mấy con Eten cũng được đó, như X500… Chúc bạn mua được máy thích hợp

Giá đó có thể mua được em Hermes như bác Maianh nói đó…
Bác nào quan tâm có thể ghé qua chủ đề đấu giá của em một chút:
http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=126264

Em đã dùng qua em này nên có vài nhận xét sau:

• Pin thuộc loại khá, thời gian chờ khoảng 5 ngày.
  • Có Wi-fi, Bluetooth, hồng ngoại đầy đủ.
  • Có bàn phím trượt ngang nên tiện cho nhắn tin và viết ghi chú.
  • Cảm ứng không bị lệch như một số máy O2.
  • … còn nhiều điểm nữa bác sẽ khám phá ra khi mua máy.

Em đang phấn đấu lên HTC TouchPro nên tiễn em này lên đường.

với nhu cầu nghe gọi,nghe nhạc và máy chạy nhanh 1 chút của bác,cộng thêm tầm tiền 3t hơn theo mình bác mua Blackberry có khi dễ mua hơn,8120 8820 hoặc 8230 hàng 2nd chắc cũng ko khó mua lắm