cần bác bác tư vấn chút

đang tắm dò ý kiến bên topic Palm định làm con T5, qua đây hỏi thăm thử coi, so với mấy cái máy pocket PC như thế nào, thằng nào ngon hơn mấy bác, coi như so sánh con nào cung thời và tương đương với t5 đó nha

hổng biết nên cài hệ nào nữa, palm hay ppc

nhờ các bác tư vấn với, công viêc của em là duyệt web, ghi chú, đọc file .pdf và .doc

Lâu nay bác dùng palm hay ppc?Dùng cái nào quen thì bác cứ dùng loại ấy thôi.Theo thiển ý của em thì nếu dùng chức năng đọc ebook là chủ yếu thì nên chọn Palm.Nếu bác muốn biết giữa Palm với ppc thằng nào ngon hơn thì chắc chắn bác sẽ nhận được câu trả lời là:hên,xui thôi vì Fan của dòng nào thì sẽ cho rằng dòng đó ngon hơn.Ppc thì phổ biến hơn,pro hơn còn palm thì đòi hỏi cấu hình thấp,giá rẻ và nhiều soft.Riêng bản thân em thì khuyên bác chọn ppc vì em…dùng ppc :smiley:

palm hay pocket pc đều làm tốt các y/c của bạn. những máy bạn nói đều lâu đời rồi, cứ mạnh dạn làm một chú về vọc cho biết. còn chưa dùng qua thì bạn có thể tìm hiểu thật kỹ trên diễn đàn để chọn con nào có nhiểu kết nối ý.

Mới vọc thì nên dùng PPC nó giống PC :slight_smile: windows mobile mà. Khi nào chán rồi thì chuyển sang ngich Palm