Băn khoăn Citizen men's royal marines comandos titanium

Chào anh em trên diễn đàn, không hiểu sau khi mua 1 chiếc đồng hồ chơi chơi giờ e lại rất thích đồng hồ.Mình đang băn khoăn em
[size=6][LEFT][size=20][FONT=ws-standard]CITIZEN MEN’S ROYAL MARINES COMMANDO SUPER TOUGH GMT TITANIUM ECO-DRIVE WATch[/FONT][/size][/LEFT][/size]

đường link: http://www.watchshop.com/mens-citizen-royal-marines-commando-super-tough-gmt-titanium-eco-drive-watch-bj9140-52e-p99952661.html
Anh em ai có kinh nghiệm thì tư vấn cho mình nhé.cám ơn anh em

Bạn không hỏi rõ kinh nghiệm ship hàng về hay kinh nghiệm về dòng này vậy bạn?
Nói về Citizen Eco-Drive Titanium này thì nhất rồi bạn(nếu là hàng chính hãng nhé)…

Hi bạn.Mình đang học bên Anh quốc nhưng chi phí đồng hồ bên này đắt hơn giá trị thực của nó nên mình muốn hỏi cách nào mua trên trang web giảm chi phí không bạn?

Ea

Bạn nên tìm hiểu kỹ càng trước khi tư vấn nhé.
Bản thân mình thấy em này giá hơi bị cao quá, mình có tìm được trên Ebay 1 em nhưng là dây da, giá khoảng 10tr.
Model này chắc hơi hiếm. Bạn thử tìm trên chrono24 xem có không, giá trên đó có thể rẻ hơn. Giá bán online thì đâu có cách nào giảm được đâu. Bạn thử mail cho người bán xem họ có thể trừ VAT, hoặc mã bạn mua có thể hoàn thuế được khi ra sân bay về nước không, thời gian cho phép hoàn thế là bao lâu từ ngày mua.
Nếu được thì cũng đỡ một khoản lớn, phải tầm 19 - 20% giá trị đồng hồ